1. Diễn đàn Fliponlineđang tuyển nhiều Mod cùng nhiều quyền lợi hấp dẫn. Bạn quan tâm thì xem tại đây nha: Tin tuyển Mod
    Dismiss Notice

Bán Dây Nhảy Quang Lc-lc

Thảo luận trong 'Thiết bị truyền hình' bắt đầu bởi Thanh Hợp vtx, 8/8/20.

  1. Thanh Hợp vtx

    Thanh Hợp vtx New Member

    Dây nhảy quang Single mode (SM) LC-LC độ dài tùy chọn
    Dây nhảy quang là vật tư không thể thiếu trong mỗi hệ thống mạng cáp quang, viễn thông và CCTV, Hiện nay VTX nhận đặt sản xuất các loại dây nhảy quang theo mọi nhu cầu, chiều dài 1m, 2m, 3m, 5m, 10m… là các mẫu có sẵn kho, các loại chiều dài khác quý khách hàng đặt hàng nhanh trong ngày. Sản phẩm được bảo hành 12 tháng, chất lượng cực tốt. Phù hợp với các phòng máy chủ, kết nối các switch hay các thiết bị quang với nhau.

    1. Dây nhảy quang Single mode (SM) LC-LC mã PC-SMDX-2LU-303M
    Dây nhảy quang ký hiệu PC-SMDX-2LU-303M là loại dây Single mode, dây đôi duplex (2 sợi) đường kính 3.0mm và chiều dài 3m, người dùng hoàn toàn có tùy chọn loại đầu có kẹp hoặc không kẹp tùy theo nhu cầu sử dụng của mình. Với các sản phẩm dây nhảy quang khác nhau sẽ có mã (patch number) khác nhau, quý khác đặt hàng nhớ lưu ý mã để tránh nhầm lẫn giữa các sản phẩm khác nhau hoặc nhầm lẫn trong việc đặt hàng.
    [​IMG]
    Đặc điểm của dây nhảy LC UPC Singlemode
    -Đầu nối trái: LC/UPC Singlemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
    -Đầu nối phải: LC/UPC Singemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
    -Chiều dài: 3m,5m … 30m theo nhu cầu sử dụng
    -Độ suy hao: <0,2dB
    -Đường kính sợi: 2,0mm 3,0mm
    -Màu sắc: Màu vàng
    -Số lần kết nổi: 1000 lần

    Hoặc có thể liên hệ:

    Đt/Zalo: 098.939.5445

    Gmail: kd2.vtx@gmail.com



     
    Đang tải...

Chia sẻ trang này